kwa jumla

  1. obmawiać
  2. obmawiać
  3. ndk
  4. -

Indicative mode

wakati ujao
  1. obmawiam
  2. obmawiasz
  3. obmawia
  4. obmawia
  5. obmawia
  6. obmawiamy
  7. obmawiacie
  8. obmawiają

wakati uliopita

umoja
  1. obmawiałem
  2. obmawiałeś
  3. obmawiał
  4. obmawiała
  5. obmawiało
umbo la nafsi
  1. obmawialiśmy
  2. obmawialiście
  3. obmawiali
Feminine form
  1. obmawiałyśmy
  2. obmawiałyście
  3. obmawiały

wakati ujao (umbo mseto)

umoja
  1. będę obmawiał
  2. będziesz obmawiał
  3. będzie obmawiał
  4. będzie obmawiała
  5. będzie obmawiało
umbo la nafsi
  1. będziemy obmawiali
  2. będziecie obmawiali
  3. będą obmawiali
Feminine form
  1. będziemy obmawiały
  2. będziecie obmawiały
  3. będą obmawiały

Hali ya kuamuru

  1. obmawiaj
  2. obmawia
  3. obmawiajmy
  4. obmawiajcie
  5. obmawiają

hali ya kutarajia

umoja
  1. obmawiałbym
  2. obmawiałbyś
  3. obmawiałby
  4. obmawiałaby
  5. obmawiałoby
umbo la nafsi
  1. obmawialibyśmy
  2. obmawialibyście
  3. obmawialiby
Feminine form
  1. obmawiałybyśmy
  2. obmawiałybyście
  3. obmawiałyby
Impersonal form
  1. obmawiano
Participle
  1. obmawiający
  2. obmawiany
  3. obmawiając
  4. -
kitenzi nomino
  1. obmawianie
Feminine past form
  1. obmawiałam
  2. obmawiałaś
Feminine future form
  1. obmawiała
  2. obmawiała
Feminine subjunctive form
  1. obmawiałabym
  2. obmawiałabyś