kwa jumla

  1. interpretować
  2. interpretować
  3. ndk
  4. -

Indicative mode

wakati ujao
  1. interpretuję
  2. interpretujesz
  3. interpretuje
  4. interpretuje
  5. interpretuje
  6. interpretujemy
  7. interpretujecie
  8. interpretują

wakati uliopita

umoja
  1. interpretowałem
  2. interpretowałeś
  3. interpretował
  4. interpretowała
  5. interpretowało
umbo la nafsi
  1. interpretowaliśmy
  2. interpretowaliście
  3. interpretowali
Feminine form
  1. interpretowałyśmy
  2. interpretowałyście
  3. interpretowały

wakati ujao (umbo mseto)

umoja
  1. będę interpretował
  2. będziesz interpretował
  3. będzie interpretował
  4. będzie interpretowała
  5. będzie interpretowało
umbo la nafsi
  1. będziemy interpretowali
  2. będziecie interpretowali
  3. będą interpretowali
Feminine form
  1. będziemy interpretowały
  2. będziecie interpretowały
  3. będą interpretowały

Hali ya kuamuru

  1. interpretuj
  2. interpretuje
  3. interpretujmy
  4. interpretujcie
  5. interpretują

hali ya kutarajia

umoja
  1. interpretowałbym
  2. interpretowałbyś
  3. interpretowałby
  4. interpretowałaby
  5. interpretowałoby
umbo la nafsi
  1. interpretowalibyśmy
  2. interpretowalibyście
  3. interpretowaliby
Feminine form
  1. interpretowałybyśmy
  2. interpretowałybyście
  3. interpretowałyby
Impersonal form
  1. interpretowano
Participle
  1. interpretujący
  2. interpretowany
  3. interpretując
  4. -
kitenzi nomino
  1. interpretowanie
Feminine past form
  1. interpretowałam
  2. interpretowałaś
Feminine future form
  1. interpretowała
  2. interpretowała
Feminine subjunctive form
  1. interpretowałabym
  2. interpretowałabyś