kwa jumla

  1. legalizować
  2. legalizować
  3. ndk
  4. -

Indicative mode

wakati ujao
  1. legalizuję
  2. legalizujesz
  3. legalizuje
  4. legalizuje
  5. legalizuje
  6. legalizujemy
  7. legalizujecie
  8. legalizują

wakati uliopita

umoja
  1. legalizowałem
  2. legalizowałeś
  3. legalizował
  4. legalizowała
  5. legalizowało
umbo la nafsi
  1. legalizowaliśmy
  2. legalizowaliście
  3. legalizowali
Feminine form
  1. legalizowałyśmy
  2. legalizowałyście
  3. legalizowały

wakati ujao (umbo mseto)

umoja
  1. będę legalizował
  2. będziesz legalizował
  3. będzie legalizował
  4. będzie legalizowała
  5. będzie legalizowało
umbo la nafsi
  1. będziemy legalizowali
  2. będziecie legalizowali
  3. będą legalizowali
Feminine form
  1. będziemy legalizowały
  2. będziecie legalizowały
  3. będą legalizowały

Hali ya kuamuru

  1. legalizuj
  2. legalizuje
  3. legalizujmy
  4. legalizujcie
  5. legalizują

hali ya kutarajia

umoja
  1. legalizowałbym
  2. legalizowałbyś
  3. legalizowałby
  4. legalizowałaby
  5. legalizowałoby
umbo la nafsi
  1. legalizowalibyśmy
  2. legalizowalibyście
  3. legalizowaliby
Feminine form
  1. legalizowałybyśmy
  2. legalizowałybyście
  3. legalizowałyby
Impersonal form
  1. legalizowano
Participle
  1. legalizujący
  2. legalizowany
  3. legalizując
  4. -
kitenzi nomino
  1. legalizowanie
Feminine past form
  1. legalizowałam
  2. legalizowałaś
Feminine future form
  1. legalizowała
  2. legalizowała
Feminine subjunctive form
  1. legalizowałabym
  2. legalizowałabyś