kwa jumla

  1. akredytować
  2. akredytować
  3. ndk
  4. -

Indicative mode

wakati ujao
  1. akredytuję
  2. akredytujesz
  3. akredytuje
  4. akredytuje
  5. akredytuje
  6. akredytujemy
  7. akredytujecie
  8. akredytują

wakati uliopita

umoja
  1. akredytowałem
  2. akredytowałeś
  3. akredytował
  4. akredytowała
  5. akredytowało
umbo la nafsi
  1. akredytowaliśmy
  2. akredytowaliście
  3. akredytowali
Feminine form
  1. akredytowałyśmy
  2. akredytowałyście
  3. akredytowały

wakati ujao (umbo mseto)

umoja
  1. będę akredytował
  2. będziesz akredytował
  3. będzie akredytował
  4. będzie akredytowała
  5. będzie akredytowało
umbo la nafsi
  1. będziemy akredytowali
  2. będziecie akredytowali
  3. będą akredytowali
Feminine form
  1. będziemy akredytowały
  2. będziecie akredytowały
  3. będą akredytowały

Hali ya kuamuru

  1. akredytuj
  2. akredytuje
  3. akredytujmy
  4. akredytujcie
  5. akredytują

hali ya kutarajia

umoja
  1. akredytowałbym
  2. akredytowałbyś
  3. akredytowałby
  4. akredytowałaby
  5. akredytowałoby
umbo la nafsi
  1. akredytowalibyśmy
  2. akredytowalibyście
  3. akredytowaliby
Feminine form
  1. akredytowałybyśmy
  2. akredytowałybyście
  3. akredytowałyby
Impersonal form
  1. akredytowano
Participle
  1. akredytujący
  2. akredytowany
  3. akredytując
  4. -
kitenzi nomino
  1. akredytowanie
Feminine past form
  1. akredytowałam
  2. akredytowałaś
Feminine future form
  1. akredytowała
  2. akredytowała
Feminine subjunctive form
  1. akredytowałabym
  2. akredytowałabyś