kwa jumla

  1. wyprodukować
  2. dk
  3. -

Indicative mode

wakati ujao
  1. wyprodukuję
  2. wyprodukujesz
  3. wyprodukuje
  4. wyprodukuje
  5. wyprodukuje
  6. wyprodukujemy
  7. wyprodukujecie
  8. wyprodukują

wakati uliopita

umoja
  1. wyprodukowałem
  2. wyprodukowałeś
  3. wyprodukował
  4. wyprodukowała
  5. wyprodukowało
umbo la nafsi
  1. wyprodukowaliśmy
  2. wyprodukowaliście
  3. wyprodukowali
Feminine form
  1. wyprodukowałyśmy
  2. wyprodukowałyście
  3. wyprodukowały

wakati ujao (umbo mseto)

umoja
  1. będę wyprodukuję
  2. będziesz wyprodukujesz
  3. będzie wyprodukuje
  4. będzie wyprodukuje
  5. będzie wyprodukuje
umbo la nafsi
  1. będziemy wyprodukujemy
  2. będziecie wyprodukujecie
  3. będą wyprodukują
Feminine form
  1. będziemy wyprodukujemy
  2. będziecie wyprodukujecie
  3. będą wyprodukują

Hali ya kuamuru

  1. wyprodukuj
  2. wyprodukuje
  3. wyprodukujmy
  4. wyprodukujcie
  5. wyprodukują

hali ya kutarajia

umoja
  1. wyprodukowałbym
  2. wyprodukowałbyś
  3. wyprodukowałby
  4. wyprodukowałaby
  5. wyprodukowałoby
umbo la nafsi
  1. wyprodukowalibyśmy
  2. wyprodukowalibyście
  3. wyprodukowaliby
Feminine form
  1. wyprodukowałybyśmy
  2. wyprodukowałybyście
  3. wyprodukowałyby
Impersonal form
  1. wyprodukowano
Participle
  1. -
  2. wyprodukowany
  3. -
  4. wyprodukowawszy
kitenzi nomino
  1. wyprodukowanie
Feminine past form
  1. wyprodukowałam
  2. wyprodukowałaś
Feminine future form
  1. wyprodukowała
  2. wyprodukowała
Feminine subjunctive form
  1. wyprodukowałabym
  2. wyprodukowałabyś