kwa jumla

  1. wytwarzać
  2. wytwarzać
  3. ndk
  4. -

Indicative mode

wakati ujao
  1. wytwarzam
  2. wytwarzasz
  3. wytwarza
  4. wytwarza
  5. wytwarza
  6. wytwarzamy
  7. wytwarzacie
  8. wytwarzają

wakati uliopita

umoja
  1. wytwarzałem
  2. wytwarzałeś
  3. wytwarzał
  4. wytwarzała
  5. wytwarzało
umbo la nafsi
  1. wytwarzaliśmy
  2. wytwarzaliście
  3. wytwarzali
Feminine form
  1. wytwarzałyśmy
  2. wytwarzałyście
  3. wytwarzały

wakati ujao (umbo mseto)

umoja
  1. będę wytwarzał
  2. będziesz wytwarzał
  3. będzie wytwarzał
  4. będzie wytwarzała
  5. będzie wytwarzało
umbo la nafsi
  1. będziemy wytwarzali
  2. będziecie wytwarzali
  3. będą wytwarzali
Feminine form
  1. będziemy wytwarzały
  2. będziecie wytwarzały
  3. będą wytwarzały

Hali ya kuamuru

  1. wytwarzaj
  2. wytwarza
  3. wytwarzajmy
  4. wytwarzajcie
  5. wytwarzają

hali ya kutarajia

umoja
  1. wytwarzałbym
  2. wytwarzałbyś
  3. wytwarzałby
  4. wytwarzałaby
  5. wytwarzałoby
umbo la nafsi
  1. wytwarzalibyśmy
  2. wytwarzalibyście
  3. wytwarzaliby
Feminine form
  1. wytwarzałybyśmy
  2. wytwarzałybyście
  3. wytwarzałyby
Impersonal form
  1. wytwarzano
Participle
  1. wytwarzający
  2. wytwarzany
  3. wytwarzając
  4. -
kitenzi nomino
  1. wytwarzanie
Feminine past form
  1. wytwarzałam
  2. wytwarzałaś
Feminine future form
  1. wytwarzała
  2. wytwarzała
Feminine subjunctive form
  1. wytwarzałabym
  2. wytwarzałabyś