kwa jumla

  1. objaśniać
  2. objaśniać
  3. ndk
  4. objaśnić

Indicative mode

wakati ujao
  1. objaśniam
  2. objaśniasz
  3. objaśnia
  4. objaśnia
  5. objaśnia
  6. objaśniamy
  7. objaśniacie
  8. objaśniają

wakati uliopita

umoja
  1. objaśniałem
  2. objaśniałeś
  3. objaśniał
  4. objaśniała
  5. objaśniało
umbo la nafsi
  1. objaśnialiśmy
  2. objaśnialiście
  3. objaśniali
Feminine form
  1. objaśniałyśmy
  2. objaśniałyście
  3. objaśniały

wakati ujao (umbo mseto)

umoja
  1. będę objaśniał
  2. będziesz objaśniał
  3. będzie objaśniał
  4. będzie objaśniała
  5. będzie objaśniało
umbo la nafsi
  1. będziemy objaśniali
  2. będziecie objaśniali
  3. będą objaśniali
Feminine form
  1. będziemy objaśniały
  2. będziecie objaśniały
  3. będą objaśniały

Hali ya kuamuru

  1. objaśniaj
  2. objaśnia
  3. objaśniajmy
  4. objaśniajcie
  5. objaśniają

hali ya kutarajia

umoja
  1. objaśniałbym
  2. objaśniałbyś
  3. objaśniałby
  4. objaśniałaby
  5. objaśniałoby
umbo la nafsi
  1. objaśnialibyśmy
  2. objaśnialibyście
  3. objaśnialiby
Feminine form
  1. objaśniałybyśmy
  2. objaśniałybyście
  3. objaśniałyby
Impersonal form
  1. objaśniano
Participle
  1. objaśniający
  2. objaśniany
  3. objaśniając
  4. -
kitenzi nomino
  1. objaśnianie
Feminine past form
  1. objaśniałam
  2. objaśniałaś
Feminine future form
  1. objaśniała
  2. objaśniała
Feminine subjunctive form
  1. objaśniałabym
  2. objaśniałabyś