kwa jumla

  1. objaśnić
  2. dk
  3. objaśniać

Indicative mode

wakati ujao
  1. objaśnię
  2. objaśnisz
  3. objaśni
  4. objaśni
  5. objaśni
  6. objaśnimy
  7. objaśnicie
  8. objaśnią

wakati uliopita

umoja
  1. objaśniłem
  2. objaśniłeś
  3. objaśnił
  4. objaśniła
  5. objaśniło
umbo la nafsi
  1. objaśniliśmy
  2. objaśniliście
  3. objaśnili
Feminine form
  1. objaśniłyśmy
  2. objaśniłyście
  3. objaśniły

wakati ujao (umbo mseto)

umoja
  1. będę objaśnię
  2. będziesz objaśnisz
  3. będzie objaśni
  4. będzie objaśni
  5. będzie objaśni
umbo la nafsi
  1. będziemy objaśnimy
  2. będziecie objaśnicie
  3. będą objaśnią
Feminine form
  1. będziemy objaśnimy
  2. będziecie objaśnicie
  3. będą objaśnią

Hali ya kuamuru

  1. objaśnij
  2. objaśni
  3. objaśnijmy
  4. objaśnijcie
  5. objaśnią

hali ya kutarajia

umoja
  1. objaśniłbym
  2. objaśniłbyś
  3. objaśniłby
  4. objaśniłaby
  5. objaśniłoby
umbo la nafsi
  1. objaśnilibyśmy
  2. objaśnilibyście
  3. objaśniliby
Feminine form
  1. objaśniłybyśmy
  2. objaśniłybyście
  3. objaśniłyby
Impersonal form
  1. objaśniono
Participle
  1. -
  2. objaśniony
  3. -
  4. objaśniwszy
kitenzi nomino
  1. objaśnienie
Feminine past form
  1. objaśniłam
  2. objaśniłaś
Feminine future form
  1. -
  2. -
Feminine subjunctive form
  1. objaśniłabym
  2. objaśniłabyś