kwa jumla

  1. zdezynfekować
  2. dk
  3. -

Indicative mode

wakati ujao
  1. zdezynfekuję
  2. zdezynfekujesz
  3. zdezynfekuje
  4. zdezynfekuje
  5. zdezynfekuje
  6. zdezynfekujemy
  7. zdezynfekujecie
  8. zdezynfekują

wakati uliopita

umoja
  1. zdezynfekowałem
  2. zdezynfekowałeś
  3. zdezynfekował
  4. zdezynfekowała
  5. zdezynfekowało
umbo la nafsi
  1. zdezynfekowaliśmy
  2. zdezynfekowaliście
  3. zdezynfekowali
Feminine form
  1. zdezynfekowałyśmy
  2. zdezynfekowałyście
  3. zdezynfekowały

wakati ujao (umbo mseto)

umoja
  1. będę zdezynfekuję
  2. będziesz zdezynfekujesz
  3. będzie zdezynfekuje
  4. będzie zdezynfekuje
  5. będzie zdezynfekuje
umbo la nafsi
  1. będziemy zdezynfekujemy
  2. będziecie zdezynfekujecie
  3. będą zdezynfekują
Feminine form
  1. będziemy zdezynfekujemy
  2. będziecie zdezynfekujecie
  3. będą zdezynfekują

Hali ya kuamuru

  1. zdezynfekuj
  2. zdezynfekuje
  3. zdezynfekujmy
  4. zdezynfekujcie
  5. zdezynfekują

hali ya kutarajia

umoja
  1. zdezynfekowałbym
  2. zdezynfekowałbyś
  3. zdezynfekowałby
  4. zdezynfekowałaby
  5. zdezynfekowałoby
umbo la nafsi
  1. zdezynfekowalibyśmy
  2. zdezynfekowalibyście
  3. zdezynfekowaliby
Feminine form
  1. zdezynfekowałybyśmy
  2. zdezynfekowałybyście
  3. zdezynfekowałyby
Impersonal form
  1. zdezynfekowano
Participle
  1. -
  2. zdezynfekowany
  3. -
  4. zdezynfekowawszy
kitenzi nomino
  1. zdezynfekowanie
Feminine past form
  1. zdezynfekowałam
  2. zdezynfekowałaś
Feminine future form
  1. zdezynfekowała
  2. zdezynfekowała
Feminine subjunctive form
  1. zdezynfekowałabym
  2. zdezynfekowałabyś