kwa jumla

  1. tłumaczyć
  2. tłumaczyć
  3. ndk
  4. -

Indicative mode

wakati ujao
  1. tłumaczę
  2. tłumaczysz
  3. tłumaczy
  4. tłumaczy
  5. tłumaczy
  6. tłumaczymy
  7. tłumaczycie
  8. tłumaczą

wakati uliopita

umoja
  1. tłumaczyłem
  2. tłumaczyłeś
  3. tłumaczył
  4. tłumaczyła
  5. tłumaczyło
umbo la nafsi
  1. tłumaczyliśmy
  2. tłumaczyliście
  3. tłumaczyli
Feminine form
  1. tłumaczyłyśmy
  2. tłumaczyłyście
  3. tłumaczyły

wakati ujao (umbo mseto)

umoja
  1. będę tłumaczył
  2. będziesz tłumaczył
  3. będzie tłumaczył
  4. będzie tłumaczyła
  5. będzie tłumaczyło
umbo la nafsi
  1. będziemy tłumaczyli
  2. będziecie tłumaczyli
  3. będą tłumaczyli
Feminine form
  1. będziemy tłumaczyły
  2. będziecie tłumaczyły
  3. będą tłumaczyły

Hali ya kuamuru

  1. tłumacz
  2. tłumaczy
  3. tłumaczmy
  4. tłumaczcie
  5. tłumaczą

hali ya kutarajia

umoja
  1. tłumaczyłbym
  2. tłumaczyłbyś
  3. tłumaczyłby
  4. tłumaczyłaby
  5. tłumaczyłoby
umbo la nafsi
  1. tłumaczylibyśmy
  2. tłumaczylibyście
  3. tłumaczyliby
Feminine form
  1. tłumaczyłybyśmy
  2. tłumaczyłybyście
  3. tłumaczyłyby
Impersonal form
  1. tłumaczono
Participle
  1. tłumaczący
  2. tłumaczony
  3. tłumacząc
  4. -
kitenzi nomino
  1. tłumaczenie
Feminine past form
  1. tłumaczyłam
  2. tłumaczyłaś
Feminine future form
  1. tłumaczyła
  2. tłumaczyła
Feminine subjunctive form
  1. tłumaczyłabym
  2. tłumaczyłabyś