kwa jumla

  1. powstrzymać
  2. dk
  3. -

Indicative mode

wakati ujao
  1. powstrzymam
  2. powstrzymasz
  3. powstrzyma
  4. powstrzyma
  5. powstrzyma
  6. powstrzymamy
  7. powstrzymacie
  8. powstrzymają

wakati uliopita

umoja
  1. powstrzymałem
  2. powstrzymałeś
  3. powstrzymał
  4. powstrzymała
  5. powstrzymało
umbo la nafsi
  1. powstrzymaliśmy
  2. powstrzymaliście
  3. powstrzymali
Feminine form
  1. powstrzymałyśmy
  2. powstrzymałyście
  3. powstrzymały

wakati ujao (umbo mseto)

umoja
  1. będę powstrzymam
  2. będziesz powstrzymasz
  3. będzie powstrzyma
  4. będzie powstrzyma
  5. będzie powstrzyma
umbo la nafsi
  1. będziemy powstrzymamy
  2. będziecie powstrzymacie
  3. będą powstrzymają
Feminine form
  1. będziemy powstrzymamy
  2. będziecie powstrzymacie
  3. będą powstrzymają

Hali ya kuamuru

  1. powstrzymaj
  2. powstrzyma
  3. powstrzymajmy
  4. powstrzymajcie
  5. powstrzymają

hali ya kutarajia

umoja
  1. powstrzymałbym
  2. powstrzymałbyś
  3. powstrzymałby
  4. powstrzymałaby
  5. powstrzymałoby
umbo la nafsi
  1. powstrzymalibyśmy
  2. powstrzymalibyście
  3. powstrzymaliby
Feminine form
  1. powstrzymałybyśmy
  2. powstrzymałybyście
  3. powstrzymałyby
Impersonal form
  1. powstrzymano
Participle
  1. -
  2. powstrzymany
  3. -
  4. powstrzymawszy
kitenzi nomino
  1. powstrzymanie
Feminine past form
  1. powstrzymałam
  2. powstrzymałaś
Feminine future form
  1. powstrzymała
  2. powstrzymała
Feminine subjunctive form
  1. powstrzymałabym
  2. powstrzymałabyś