kwa jumla

  1. wstrzymać
  2. dk
  3. -

Indicative mode

wakati ujao
  1. wstrzymam
  2. wstrzymasz
  3. wstrzyma
  4. wstrzyma
  5. wstrzyma
  6. wstrzymamy
  7. wstrzymacie
  8. wstrzymają

wakati uliopita

umoja
  1. wstrzymałem
  2. wstrzymałeś
  3. wstrzymał
  4. wstrzymała
  5. wstrzymało
umbo la nafsi
  1. wstrzymaliśmy
  2. wstrzymaliście
  3. wstrzymali
Feminine form
  1. wstrzymałyśmy
  2. wstrzymałyście
  3. wstrzymały

wakati ujao (umbo mseto)

umoja
  1. będę wstrzymam
  2. będziesz wstrzymasz
  3. będzie wstrzyma
  4. będzie wstrzyma
  5. będzie wstrzyma
umbo la nafsi
  1. będziemy wstrzymamy
  2. będziecie wstrzymacie
  3. będą wstrzymają
Feminine form
  1. będziemy wstrzymamy
  2. będziecie wstrzymacie
  3. będą wstrzymają

Hali ya kuamuru

  1. wstrzymaj
  2. wstrzyma
  3. wstrzymajmy
  4. wstrzymajcie
  5. wstrzymają

hali ya kutarajia

umoja
  1. wstrzymałbym
  2. wstrzymałbyś
  3. wstrzymałby
  4. wstrzymałaby
  5. wstrzymałoby
umbo la nafsi
  1. wstrzymalibyśmy
  2. wstrzymalibyście
  3. wstrzymaliby
Feminine form
  1. wstrzymałybyśmy
  2. wstrzymałybyście
  3. wstrzymałyby
Impersonal form
  1. wstrzymano
Participle
  1. -
  2. wstrzymany
  3. -
  4. wstrzymawszy
kitenzi nomino
  1. wstrzymanie
Feminine past form
  1. wstrzymałam
  2. wstrzymałaś
Feminine future form
  1. wstrzymała
  2. wstrzymała
Feminine subjunctive form
  1. wstrzymałabym
  2. wstrzymałabyś