kwa jumla

  1. wykwaterować
  2. dk
  3. -

Indicative mode

wakati ujao
  1. wykwateruję
  2. wykwaterujesz
  3. wykwateruje
  4. wykwateruje
  5. wykwateruje
  6. wykwaterujemy
  7. wykwaterujecie
  8. wykwaterują

wakati uliopita

umoja
  1. wykwaterowałem
  2. wykwaterowałeś
  3. wykwaterował
  4. wykwaterowała
  5. wykwaterowało
umbo la nafsi
  1. wykwaterowaliśmy
  2. wykwaterowaliście
  3. wykwaterowali
Feminine form
  1. wykwaterowałyśmy
  2. wykwaterowałyście
  3. wykwaterowały

wakati ujao (umbo mseto)

umoja
  1. będę wykwateruję
  2. będziesz wykwaterujesz
  3. będzie wykwateruje
  4. będzie wykwateruje
  5. będzie wykwateruje
umbo la nafsi
  1. będziemy wykwaterujemy
  2. będziecie wykwaterujecie
  3. będą wykwaterują
Feminine form
  1. będziemy wykwaterujemy
  2. będziecie wykwaterujecie
  3. będą wykwaterują

Hali ya kuamuru

  1. wykwateruj
  2. wykwateruje
  3. wykwaterujmy
  4. wykwaterujcie
  5. wykwaterują

hali ya kutarajia

umoja
  1. wykwaterowałbym
  2. wykwaterowałbyś
  3. wykwaterowałby
  4. wykwaterowałaby
  5. wykwaterowałoby
umbo la nafsi
  1. wykwaterowalibyśmy
  2. wykwaterowalibyście
  3. wykwaterowaliby
Feminine form
  1. wykwaterowałybyśmy
  2. wykwaterowałybyście
  3. wykwaterowałyby
Impersonal form
  1. wykwaterowano
Participle
  1. -
  2. wykwaterowany
  3. -
  4. wykwaterowawszy
kitenzi nomino
  1. wykwaterowanie
Feminine past form
  1. wykwaterowałam
  2. wykwaterowałaś
Feminine future form
  1. wykwaterowała
  2. wykwaterowała
Feminine subjunctive form
  1. wykwaterowałabym
  2. wykwaterowałabyś