kwa jumla

  1. aplaudować
  2. aplaudować
  3. -
  4. -

Indicative mode

wakati ujao
  1. aplauduję
  2. aplaudujesz
  3. aplauduje
  4. aplauduje
  5. aplauduje
  6. aplaudujemy
  7. aplaudujecie
  8. aplaudują

wakati uliopita

umoja
  1. aplaudowałem
  2. aplaudowałeś
  3. aplaudował
  4. aplaudowała
  5. aplaudowało
umbo la nafsi
  1. aplaudowaliśmy
  2. aplaudowaliście
  3. aplaudowali
Feminine form
  1. aplaudowałyśmy
  2. aplaudowałyście
  3. aplaudowały

wakati ujao (umbo mseto)

umoja
  1. będę aplaudował
  2. będziesz aplaudował
  3. będzie aplaudował
  4. będzie aplaudowała
  5. będzie aplaudowało
umbo la nafsi
  1. będziemy aplaudowali
  2. będziecie aplaudowali
  3. będą aplaudowali
Feminine form
  1. będziemy aplaudowały
  2. będziecie aplaudowały
  3. będą aplaudowały

Hali ya kuamuru

  1. aplauduj
  2. aplauduje
  3. aplaudujmy
  4. aplaudujcie
  5. aplaudują

hali ya kutarajia

umoja
  1. aplaudowałbym
  2. aplaudowałbyś
  3. aplaudowałby
  4. aplaudowałaby
  5. aplaudowałoby
umbo la nafsi
  1. aplaudowalibyśmy
  2. aplaudowalibyście
  3. aplaudowaliby
Feminine form
  1. aplaudowałybyśmy
  2. aplaudowałybyście
  3. aplaudowałyby
Impersonal form
  1. -
Participle
  1. -
  2. -
  3. -
  4. -
kitenzi nomino
  1. -
Feminine past form
  1. aplaudowałam
  2. aplaudowałaś
Feminine future form
  1. aplaudowała
  2. aplaudowała
Feminine subjunctive form
  1. aplaudowałabym
  2. aplaudowałabyś