kwa jumla

  1. zdjąć
  2. dk
  3. -

Indicative mode

wakati ujao
  1. zdejmę
  2. zdejmiesz
  3. zdejmie
  4. zdejmie
  5. zdejmie
  6. zdejmiemy
  7. zdejmiecie
  8. zdejmą

wakati uliopita

umoja
  1. zdjąłem
  2. zdjąłeś
  3. zdjął
  4. zdjęła
  5. zdjęło
umbo la nafsi
  1. zdjęliśmy
  2. zdjęliście
  3. zdjęli
Feminine form
  1. zdjęłyśmy
  2. zdjęłyście
  3. zdjęły

wakati ujao (umbo mseto)

umoja
  1. będę zdejmę
  2. będziesz zdejmiesz
  3. będzie zdejmie
  4. będzie zdejmie
  5. będzie zdejmie
umbo la nafsi
  1. będziemy zdejmiemy
  2. będziecie zdejmiecie
  3. będą zdejmą
Feminine form
  1. będziemy zdejmiemy
  2. będziecie zdejmiecie
  3. będą zdejmą

Hali ya kuamuru

  1. zdejmij
  2. zdejmie
  3. zdejmijmy
  4. zdejmijcie
  5. zdejmą

hali ya kutarajia

umoja
  1. zdjąłbym
  2. zdjąłbyś
  3. zdjąłby
  4. zdjęłaby
  5. zdjęłoby
umbo la nafsi
  1. zdjęlibyśmy
  2. zdjęlibyście
  3. zdjęliby
Feminine form
  1. zdjęłybyśmy
  2. zdjęłybyście
  3. zdjęłyby
Impersonal form
  1. zdjęto
Participle
  1. -
  2. zdjęty
  3. -
  4. zdjąwszy
kitenzi nomino
  1. zdejmowanie
Feminine past form
  1. zdjęłam
  2. zdjęłaś
Feminine future form
  1. zdjęła
  2. zdjęła
Feminine subjunctive form
  1. zdjęłabym
  2. zdjełabyś