kwa jumla

  1. chwycić
  2. dk
  3. chwytać

Indicative mode

wakati ujao
  1. chwycę
  2. chwycisz
  3. chwyci
  4. chwyci
  5. chwyci
  6. chwycimy
  7. chwycicie
  8. chwycą

wakati uliopita

umoja
  1. chwyciłem
  2. chwyciłeś
  3. chwycił
  4. chwyciła
  5. chwyciło
umbo la nafsi
  1. chwyciliśmy
  2. chwyciliście
  3. chwycili
Feminine form
  1. chwyciłyśmy
  2. chwyciłyście
  3. chwyciły

wakati ujao (umbo mseto)

umoja
  1. będę chwycę
  2. będziesz chwycisz
  3. będzie chwyci
  4. będzie chwyci
  5. będzie chwyci
umbo la nafsi
  1. będziemy chwycimy
  2. będziecie chwycicie
  3. będą chwycą
Feminine form
  1. będziemy chwycimy
  2. będziecie chwycicie
  3. będą chwycą

Hali ya kuamuru

  1. chwyć
  2. chwyci
  3. chwyćmy
  4. chwyćcie
  5. chwycą

hali ya kutarajia

umoja
  1. chwyciłbym
  2. chwyciłbyś
  3. chwyciłby
  4. chwyciłaby
  5. chwyciłoby
umbo la nafsi
  1. chwycilibyśmy
  2. chwycilibyście
  3. chwyciliby
Feminine form
  1. chwyciłybyśmy
  2. chwyciłybyście
  3. chwyciłyby
Impersonal form
  1. chwycono
Participle
  1. -
  2. chwycony
  3. -
  4. chwyciwszy
kitenzi nomino
  1. chwycenie
Feminine past form
  1. chwyciłam
  2. chwyciłaś
Feminine future form
  1. -
  2. -
Feminine subjunctive form
  1. chwyciłabym
  2. chwyciłabyś