kwa jumla

  1. eksmitować
  2. eksmitować
  3. ndk
  4. -

Indicative mode

wakati ujao
  1. eksmituję
  2. eksmitujesz
  3. eksmituje
  4. eksmituje
  5. eksmituje
  6. eksmitujemy
  7. eksmitujecie
  8. eksmitują

wakati uliopita

umoja
  1. eksmitowałem
  2. eksmitowałeś
  3. eksmitował
  4. eksmitowała
  5. eksmitowało
umbo la nafsi
  1. eksmitowaliśmy
  2. eksmitowaliście
  3. eksmitowali
Feminine form
  1. eksmitowałyśmy
  2. eksmitowałyście
  3. eksmitowały

wakati ujao (umbo mseto)

umoja
  1. będę eksmitował
  2. będziesz eksmitował
  3. będzie eksmitował
  4. będzie eksmitowała
  5. będzie eksmitowało
umbo la nafsi
  1. będziemy eksmitowali
  2. będziecie eksmitowali
  3. będą eksmitowali
Feminine form
  1. będziemy eksmitowały
  2. będziecie eksmitowały
  3. będą eksmitowały

Hali ya kuamuru

  1. eksmituj
  2. eksmituje
  3. eksmitujmy
  4. eksmitujcie
  5. eksmitują

hali ya kutarajia

umoja
  1. eksmitowałbym
  2. eksmitowałbyś
  3. eksmitowałby
  4. eksmitowałaby
  5. eksmitowałoby
umbo la nafsi
  1. eksmitowalibyśmy
  2. eksmitowalibyście
  3. eksmitowaliby
Feminine form
  1. eksmitowałybyśmy
  2. eksmitowałybyście
  3. eksmitowałyby
Impersonal form
  1. eksmitowano
Participle
  1. eksmitujący
  2. eksmitowany
  3. eksmitując
  4. -
kitenzi nomino
  1. eksmitowanie
Feminine past form
  1. eksmitowałam
  2. eksmitowałaś
Feminine future form
  1. eksmitowała
  2. eksmitowała
Feminine subjunctive form
  1. eksmitowałabym
  2. eksmitowałabyś